Share liền tay nhận ngay Code nóng bà con ơi .

Share liền tay nhận ngay Code nóng bà con ơi .

Bài gửi  by bikute_cc_94 Sat Jun 27, 2015 11:35 pm

Bà con ai đã chơi TLBB mobile 3D alpha test k, chuẩn bị game CB không reset nhân vật đó, có bà con nào zô chơi k, share nhau nhận code nè
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    Đó fanpage đó, bà con zô share nhận code chuẩn bị chiến thâu, CB k reset nhân vật có nhiều khuyến mãi với ưu đãi lắm, game Pk sướng tay mà VNG chuẩn bị SV ngon lành rồi, ai chơi nhào zô báo danh chuẩn bị lập bang chiến nào an hem. Mình sẽ hỗ trợ offline tuần với cả lương tuần cho an hem chơi lâu dài nhé
    Share liền tay nhận ngay Code nóng bà con ơi . CanCanh1
    Game đẹp lắm, hôm test chụp cả mớ, share bà con ngắm hêhe
    Share liền tay nhận ngay Code nóng bà con ơi . CanCanh3
    Share liền tay nhận ngay Code nóng bà con ơi . CanCanh16
    Share liền tay nhận ngay Code nóng bà con ơi . CanCanh17
    Mình sẽ chủ động lập Bang Tử Hắc, an hem nào chơi thì vô báo danh nhé , để lại tên nv nha ^^, hy vọng chơi lâu dài
    bikute_cc_94

Bài gửi  by hohanhnghi Sat Jul 04, 2015 7:05 am

Code vip nghe bảo có cho thú cưỡi nữa phải ko mọi người, chưa đc ăn nữa anh em nào có share với
    hohanhnghi

Bài gửi  by trinhtuvan Sat Jul 04, 2015 7:09 am

hohanhnghi đã viết:Code vip nghe bảo có cho thú cưỡi nữa phải ko mọi người, chưa đc ăn nữa anh em nào có share với
    Code hem có mà ăn thì lấy đâu ra mà send hử bạn ơi, đang đi săn code nè Laughing
    trinhtuvan

Bài gửi  by baoanhtu Sat Jul 04, 2015 7:11 am

Phải nhanh tay mới có code xài chứ thím,thím nghĩ coi game có lượng người chơi đông như kiến.
    baoanhtu

Bài gửi  by tinhyeutoi Sat Jul 04, 2015 7:14 am

Cứ tham gia thôi mọi người ơi, biết đâu kiếm được cái code xài keke
    tinhyeutoi

Bài gửi  by tylenol Sat Jul 04, 2015 7:17 am

Mọi người tham gia share nhanh cho nóng nào, đề nghị làm thêm sân chơi, tăng thêm lượng code nữa đi.
    tylenol

Bài gửi  by skuka Sat Jul 04, 2015 7:19 am

Tham gia share đi kiếm code xài, thấy đơn giản mà mọi người.
    skuka

Bài gửi  by vkdien Sat Jul 04, 2015 7:20 am

Mọi người ai có code chưa vậy, phần thưởng code có ngon hem mọi người.
    vkdien

Bài gửi  by trongronglam Sat Jul 04, 2015 7:23 am

vkdien đã viết:Mọi người ai có code chưa vậy, phần thưởng code có ngon hem mọi người.
    Từ từ tham gia các event sẽ có thôi mà, cứ share Fanpage đi biết đâu lại được code.
    trongronglam

Bài gửi  by tramcam Sat Jul 04, 2015 7:24 am

Có thímnào còn thừa code cho e xin cái xài đi, nghe bảo code phần thương ngon lắm.
    tramcam

Bài gửi  by tukinang Sat Jul 04, 2015 7:26 am

tramcam đã viết:Có thímnào còn thừa code cho e xin cái xài đi, nghe bảo code phần thương ngon lắm.
    Tham gia các sân chơi rồi event thì sẽ có code xài mà thím, giờ share Fanpage đi kiếm code kìa. fap
    tukinang

Bài gửi  by Sponsored content